| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Của chúng tôi Nền tảng nâng khí được thiết kế đặc biệt để bổ sung cho hoạt động của máy cán định hình trong xây dựng mái kim loại. Được thiết kế cho các nhiệm vụ trên cao an toàn và hiệu quả, phương tiện nâng này cung cấp quyền truy cập ổn định lên đỉnh dây chuyền sản xuất mái, cho phép công nhân dễ dàng lắp đặt, kiểm tra và bảo trì các tấm mái ở các độ cao khác nhau.
Cho dù được kết hợp với máy cán ngói tráng men hay máy uốn kim loại tấm, nó đảm bảo an toàn và năng suất tối đa trong các hoạt động trên cao. Tinh giản việc lắp đặt tấm mái và bảo trì dây chuyền sản xuất của bạn với xe nâng khí hạng nặng của chúng tôi được thiết kế cho các yêu cầu khắt khe của ngành tạo hình kim loại.
Thiết bị nâng chuyên nghiệp này hoàn toàn tương thích với nhiều loại dây chuyền cán định hình, bao gồm máy cán tấm mái, máy cán ngói tráng men và máy uốn đường nối đứng. Nó cung cấp quyền truy cập dọc đáng tin cậy cho công việc lắp ráp, kiểm tra và bảo trì trên cao.
| Mã số | Nền tảng nâng cao tầng 18,5m |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chiều cao nâng | 18,5m |
| Thích hợp cho máy ép khuôn | Tất cả các dòng Jiaochi và máy tạo tấm mái, động cơ, bộ giảm tốc, máy cắt thủy lực |
| Khả năng mang tải | Mức trọng lượng |
| Khả năng nâng | 8 tấn |
| Chế độ chạy | Di chuyển |
| Di chuyển | Xe |
| Gói vận chuyển | Container |
| Điện áp và công suất yêu cầu | 380V, 11KW |
| Năng lực sản xuất | 400 Bộ/năm |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Cangzhou, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |