| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
เครื่องปรับรูปร่างกล่อง Square Ridge Cap Roll เป็นอุปกรณ์เฉพาะเจาะจงและแม่นยําสูงที่ออกแบบมาเพื่อการผลิตแบบต่อเนื่องของกล่องกล่องสแควร์หมวกขั้วนี้ปกคลุมที่ตัดกันของแผ่นหลังคาเป็นทางออกที่น่าเชื่อถือสําหรับผู้ผลิตแผ่นหลังคา บริษัทก่อสร้างและผู้จําหน่ายอาคารโลหะเครื่องนี้รวมเทคโนโลยีที่ทันสมัย กับการออกแบบที่เน้นผู้ใช้ เพื่อให้มีคุณภาพสูง, ผลการผลิตที่มีประสิทธิภาพในเรื่องค่าใช้จ่าย
เครื่องนี้โดดเด่นในการทํางานต่อเนื่องในการปรับปรุง การรักษาผลงานที่คงที่ แม้กระทั่งในช่วงวงจรการผลิตที่ยาวนานเทคโนโลยีการปั้นม้วนอัตโนมัติของมันรับประกันการปรับรูปร่างของแผ่นเหล็กให้ถูกต้องเป็นโปรไฟลล์หัวขอบสี่เหลี่ยมมาตรฐานการบูรณาการแบบเรียบร้อยของกระบวนการพัฒนาและการตัดลดเวลาหยุดทํางานให้น้อยที่สุด ทําให้ผลิตในปริมาณสูงที่มีความสม่ําเสมอของผลิตภัณฑ์ที่พิเศษประสิทธิภาพนี้ทําให้มันเป็นทางเลือกที่ดีสําหรับโครงการหลังคาขนาดใหญ่ที่ต้องการความเร็วการผลิตที่น่าเชื่อถือ
สร้างขึ้นเพื่อทนต่อการใช้งานอุตสาหกรรมอย่างเข้มงวด เครื่องมีโครงสร้างกรอบเหล็ก 400H ที่แข็งแกร่งที่มีข้อเชื่อมต่อการเชื่อมต่อที่เสริมสร้างความมั่นคงระยะยาวและความทนทานต่อความเครียดทางกลรอลเลอร์การปรับปรุงผลิตจาก hardedสแตนเลสเคลือบโครม ที่ทนทานต่อการสกัดและการปรับปรุงแม้กระทั่งในสภาพการผลิตขนาดใหญ่การสร้างที่ทนทานนี้รับประกันความต้องการในการบํารุงรักษาอย่างน้อยและอายุการใช้งานมากกว่า 10 ปี, ทําให้มันเป็นการลงทุนที่มีประสิทธิภาพต่อค่าใช้จ่าย สําหรับความต้องการการผลิตในระยะยาว
เครื่องมีระบบควบคุม PLC ระดับอุตสาหกรรมและอินเตอร์เฟซจอสัมผัสสี ให้บริการการทํางานแบบเข้าใจและการติดตามกระบวนการในเวลาจริงผู้ประกอบการสามารถปรับปริมาตรสําคัญอย่างง่าย เช่น ความเร็วการปรับปรุง, ความยาวการตัดและอัตราการให้อาหารของวัสดุเพื่อปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิตการทํางานที่น่าเชื่อถือการออกแบบที่ง่ายต่อผู้ใช้ สามารถลดการเรียนรู้และความซับซ้อนในการปฏิบัติงานได้อย่างสําคัญ
หนึ่งในลักษณะที่โดดเด่นของเครื่องจักร คือความยืดหยุ่นในการปรับแต่งโปรไฟล์และขนาดสามารถปรับแต่งเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าโดยวิธีการปรับรูปร่างม้วนและปริมาตรการควบคุมโปรแกรมความสามารถในการปรับปรุงนี้ทําให้มันเหมาะสมสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย จากหลังคาที่อยู่อาศัยมาตรฐานไปยังโครงการอุตสาหกรรมและพาณิชย์เฉพาะไม่ว่าจะเป็นการผลิตชุดเล็กสําหรับตลาดนิช หรือปริมาณใหญ่สําหรับการก่อสร้างหลัก, เครื่องจะให้คุณภาพที่คงที่และการปรับแต่งที่แม่นยํา
| รูปแบบ NO | 460 กระเบื้องริจ |
|---|---|
| กรอบเครื่อง | กรอบเหล็ก 350H |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ปั๊มน้ํามัน 4kW หรือ 5.5kW |
| ความหนาของแผ่นผนัง | แผ่นผนัง 14 มิลลิเมตร |
| ประเภทของเครื่องขับ | การขับขี่เชือก |
| จํานวนชุดโรงงานลัด | การพิมพ์ 16 แถว |
| กว้างของสปินด์ | 70 หม้อ |
| พลังตัด | 5.5kW การขับเคลื่อน servo |
| ล้อ | ล้อ 45# |
| การใช้งาน | หลังคา |
| รายละเอียด | 6000mmx1300mmx1400mm |
| สาเหตุ | คานโจว, เฮเบ่ย |
| การรับประกัน | 1 ปี |