| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
กรอบเครื่องจักรทั้งหมดถูกสร้างขึ้นจาก I-beam ความแข็งแรงสูงและส่วนเหล็กพรีเมียร์, รับประกันโครงสร้างที่แข็งแรงและทนทาน.เครื่องปั้นม้วนชนิด 890 เป็นปกติ welded ด้วย 250 # I-beam, ให้ความสามารถในการแบกภาระที่พิเศษและความมั่นคงระยะยาว กรอบนี้ใช้งานหนักอย่างมีประสิทธิภาพสนับสนุนส่วนประกอบของเครื่องจักรทั้งหมด, ลดความสั่นสะเทือนระหว่างการทํางานและรับประกันผลการผลิตแบบเรียบร้อยและแม่นยํา แม้ในสภาพการผลิตต่อเนื่อง.
เครื่องมีระบบไฮดรอลิกที่มีประสิทธิภาพสูง รวมทั้งกระบอกไฮดรอลิกการทําโปรไฟล์และการตัด
การออกแบบกระบอกสองตัวนี้ทําให้ประสิทธิภาพสูง การทํางานที่มั่นคง และคุณภาพของผลิตภัณฑ์คงที่ ทําให้มันเหมาะสมสําหรับการผลิตขนาดใหญ่
ระบบควบคุม PLC เป็นแกนหลักของเครื่องจักรทั้งหมด ทําให้การทํางานเป็นระบบอัตโนมัติโดยสมบูรณ์ระบบสามารถรับและประมวลผลสัญญาณจากเซ็นเซอร์ต่าง ๆ, รวมถึงเครื่องปรับรังสีและสวิตช์ขีดจํากัด มันควบคุมแม่นยํามอเตอร์, วาล์วซอลีนอยด์ไฮดรอลิก, และส่วนประกอบสําคัญอื่น ๆ ตามปารามิเตอร์ที่กําหนดไว้ก่อน
วิธีการนี้ทําให้การปรับปรุงการปรับปรุงและการตัดของกระบวนการที่มีความแม่นยํา สามารถปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิตได้อย่างดี โดยการลดการลงมือและความผิดพลาดในการปฏิบัติงาน
| รุ่น NO. | 890 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การใช้งาน | หลังคา กําแพง |
| ความกว้างการให้อาหาร | Φ1250 มม. |
| กรอบเครื่อง | กรอบเหล็ก 350H |
| ความเร็วในการสร้าง | 0-40m/นาที |
| สี | ปรับแต่ง |
| ประเภทของเครื่องขับ | การถ่ายทอดเชือก |
| วิธีการส่ง | เครื่องไฟฟ้า |
| จํานวนชุดโรงงานลัด | การพิมพ์ 16 แถว |
| กว้างของสปินด์ | Φ70mm (แกนแข็ง) |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| วิธีการให้อาหาร | รองรับการให้อาหารแบบสั่นมือสองตัว |
| รายละเอียด | Φ9000mm*Φ1300mm*Φ1400mm (L*W*H) |
| สาเหตุ | คานโจว, เฮเบ่ย |