| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Nền tảng Máy tạo cuộn cao độ là một giải pháp xây dựng sáng tạo được thiết kế để tích hợp thiết bị ép gạch với hệ thống nâng.Nó cố định an toàn máy in gạch ở độ cao cao trên nền tảng nâng, cho phép thiết bị được nâng lên các khu vực làm việc ở độ cao cao để hoạt động tại chỗ.
Nền tảng xây dựng thang máy ở độ cao cao này được xây dựng đặc biệt cho các dự án xây dựng nhà máy kết cấu thép,với chức năng chính là lắp đặt gạch mái nhà tại chỗ cho các xưởng xây dựng thépNó giải quyết các điểm đau của các phương pháp xây dựng truyền thống bằng cách đưa quá trình ép gạch trực tiếp lên mái nhà.
Bằng cách lắp đặt thiết bị ép gạch trên nền tảng nâng và nâng nó lên độ cao cao, nền tảng nhận ra việc ép gạch ở độ cao cao tại chỗ.Các gạch ép có thể được trực tiếp chồng chéo và lắp đặt bởi công nhân trên mái nhà máy, loại bỏ sự cần thiết phải vận chuyển liên tục các máy ép gạch và tải gạch hoàn thành bằng cần cẩu.
Giải pháp này giải quyết hiệu quả nhiều khó khăn xây dựng, bao gồm việc xử lý thường xuyên thiết bị, hư hỏng gạch trong quá trình vận chuyển và chất thải vật liệu.Nó giảm đáng kể chi phí lao động, tiết kiệm tiêu thụ nguyên liệu thô, tránh chất thải vật liệu, giảm thiểu rủi ro an toàn xây dựng và cuối cùng cải thiện lợi ích kinh tế tổng thể của dự án.
| Mô hình NO | 18Bàn nâng ở độ cao 0,5m |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng | 18.5m |
| Thích hợp cho máy đúc nén | Tất cả các dòng Jiaochi và máy tạo tấm mái nhà, động cơ, ổ gia tốc giảm, cắt thủy lực |
| Khả năng mang | Mức cân nặng |
| Khả năng nâng | 8 tấn |
| Chế độ chạy | Di chuyển |
| Di chuyển | Xe |
| Gói vận chuyển | Thùng chứa |
| Năng lượng và điện áp cần thiết | 380V, 11KW |
| Công suất sản xuất | 400Set/năm |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu gỗ cho mái nhà và tấm tường | Bảng thép màu, tấm kẽm, tấm nhôm |