| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Giới thiệu nền tảng máy cán tôn cao tầng của chúng tôi, công cụ tăng hiệu quả tối ưu cho việc xây dựng mái nhà kết cấu thép! Nền tảng sáng tạo này có thể gắn thiết bị ép tôn cao tầng lên hệ thống nâng và nâng lên cao để vận hành trực tiếp.
Được thiết kế dành riêng cho việc xây dựng nhà máy kết cấu thép, nền tảng nâng hạ công trình cao tầng này chủ yếu được sử dụng để lắp đặt tôn mái trong các xưởng kết cấu thép, hợp lý hóa toàn bộ quy trình xây dựng từ đầu đến cuối.
Nền tảng cho phép ép tôn trên cao tại công trường, do đó tôn thành phẩm có thể được chồng trực tiếp bởi công nhân trên mái. Điều này loại bỏ sự phiền phức khi di chuyển máy ép tôn nặng, cẩu tôn lên, và ngăn ngừa hư hỏng tôn trong quá trình vận chuyển.
Nó giúp cắt giảm chi phí nhân công, tiết kiệm nguyên liệu, tránh lãng phí vật liệu, giảm thiểu rủi ro an toàn xây dựng, và tăng đáng kể lợi ích kinh tế cho các dự án xây dựng của bạn, mang lại lợi tức đầu tư nhanh chóng.
| Mã sản phẩm | Nền tảng nâng hạ cao tầng 18.5m |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chiều cao nâng | 18.5m |
| Phù hợp với máy ép tôn | Tất cả các dòng máy Jiaochi và máy tạo hình tấm lợp, động cơ, bộ giảm tốc, máy cắt thủy lực |
| Khả năng chịu tải | Mức trọng lượng |
| Tải trọng nâng | 8 tấn |
| Chế độ vận hành | Di chuyển |
| Di chuyển | Bằng xe |
| Gói vận chuyển | Container |
| Điện áp và công suất yêu cầu | 380V, 11KW |
| Năng lực sản xuất | 400 bộ/năm |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |