| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Máy cán nguội hình chữ M này là thiết bị tiên tiến được thiết kế để sản xuất các cấu kiện thép màu có độ chính xác cao. Máy có hiệu suất ổn định, sản phẩm hoàn thiện mịn màng và kích thước chính xác. Với truyền động điện, bơm thủy lực 4kW và chiều rộng nạp 198±5mm, máy hoàn toàn mới này được sử dụng rộng rãi cho các ứng dụng xây dựng mái và tường.
Áp dụng hệ thống điều khiển PLC tự động, máy tích hợp nạp liệu, làm phẳng, tạo hình và cắt trong một dây chuyền sản xuất liên tục. Vận hành đơn giản với các thông số có thể điều chỉnh và giám sát thời gian thực, đảm bảo sản xuất hiệu quả và ổn định.
Thiết bị có thể áp dụng cho nhiều loại vật liệu bao gồm thép mạ kẽm, thép màu và tấm nhôm. Có thể tùy chỉnh hoàn toàn cho cấu hình, tốc độ, độ dày và các bộ phận điện để đáp ứng các yêu cầu sản xuất khác nhau.
Được sử dụng rộng rãi trong các ngành xây dựng, kết cấu thép và chế biến kim loại, máy đã đạt chứng nhận CE và SGS. Máy được đóng gói bằng màng nhựa và dây thép để vận chuyển an toàn.
| Cấu trúc khung | Phay chính xác hộp vuông |
|---|---|
| Số hàng tạo hình | 14 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ nạp liệu | Bộ nạp liệu tay quay kép với dao cắt kéo |
| Phương pháp truyền động | Truyền động bánh răng |
| Trục con lăn tạo hình | Trục đặc 50mm |
| Loại thiết bị cắt | Dao cắt thủy lực |
| Công suất bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu dụng cụ | CR12 Mov, tôi cứng đến 58-62 kW |
| Khung | Khung độc lập |
|---|---|
| Thiết bị nạp liệu | Bộ nạp liệu servo |
| Công suất động cơ nạp liệu | 1,5 kW (động cơ servo) |
Thiết bị được trang bị hệ thống căn chỉnh thủy lực hoặc cơ chế dẫn hướng nạp liệu có thể điều chỉnh bằng tay, cho phép sửa lỗi dễ dàng.