| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Bộ phận cán nguội | |
|---|---|
| Cấu trúc khung | Phay hộp vuông chính xác |
| Số hàng tạo hình | 14 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ nạp liệu | Bộ nạp liệu tay quay đôi với dao cắt kéo |
| Phương pháp truyền động | Truyền động bánh răng |
| Trục cán tạo hình | Trục đặc 50mm |
| Loại thiết bị cắt | Dao cắt thủy lực |
| Công suất bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu dụng cụ | CR12 Mov, tôi cứng đến 58-62 kW |
| Bộ phận đột | |
| Khung | Khung độc lập |
| Thiết bị nạp liệu | Bộ nạp liệu servo |
| Công suất động cơ nạp liệu | 1.5 kW (động cơ servo) |