| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Phần bàn con lăn của máy cán tạo hình cung 1100 được dẫn động bằng động cơ, với dây chuyền dẫn động từng con lăn quay để cấp liệu ổn định. Trong bộ phận ép, xi lanh thủy lực dẫn động khuôn di chuyển lên xuống, ép thép màu thành hình ngói lợp nhiều đoạn. Bộ phận dao cắt, cũng được dẫn động bằng xi lanh thủy lực, cắt chính xác các tấm thép màu đã tạo hình theo chiều dài yêu cầu, hoàn thành toàn bộ quy trình sản xuất.
Máy này được chế tạo với các bộ phận chất lượng cao để hoạt động ổn định lâu dài. Máy có khung thép 350H, 16 hàng bộ phận máy cán tạo hình và các con lăn thép 45# được xử lý tiện thô, tiện tinh, mài tròn ngoài và mạ điện. Với đường kính trục chính Φ70mm, giá cấp liệu quay tay đôi và cắt ray dẫn hướng kép thủy lực sau tạo hình, máy đảm bảo độ cứng cao, vận hành linh hoạt và cắt chính xác.
Ngói lợp giả cổ được sản xuất bởi thiết bị này có vẻ ngoài đẹp mắt, phong cách đơn giản và thanh lịch, hình dáng độc đáo và kết cấu tuyệt vời. Chúng kết hợp tính thẩm mỹ cổ điển của ngói lợp truyền thống với ưu điểm trọng lượng nhẹ, độ bền cao, khả năng chống thấm nước và chống cháy, cùng với việc lắp đặt dễ dàng, giúp giảm chi phí xây dựng và nâng cao hiệu quả sản xuất.
Máy này được sử dụng rộng rãi trong các nhà máy theo phong cách vườn, điểm du lịch, đình, khách sạn, biệt thự, tòa nhà triển lãm và các trang trí ngoài trời như khu nghỉ dưỡng và nhà riêng, mang lại nét quyến rũ cổ kính độc đáo cho nhiều công trình khác nhau.
| Mã sản phẩm | 1100 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 4-5M/phút |
| Loại dẫn động | Dẫn động bằng xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 16 hàng tạo hình |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Phương pháp cấp liệu | Giá cấp liệu quay tay đôi (có con lăn ép) |
| Kích thước | 9000mm x 1800mm x 1700mm |
| Hệ thống điều khiển điện | Máy tính công nghiệp PLC |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bao bì vận chuyển | Màng nhựa & cố định bằng dây thép |
| Mã HS | 8455221000 |
| Nguyên liệu thô | Tấm thép mạ kẽm, tấm thép màu |
|---|---|
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Chiều rộng cấp liệu | 1200mm |