| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Máy chế tạo tấm ván mái C21 được thiết kế để sản xuất tấm ván mái chính xác và ổn định cao.đảm bảo trơn tru, hình thành chính xác và tuổi thọ lâu hơn với bảo trì tối thiểu.
Được trang bị khung chắc chắn và cuộn hình chất lượng cao, C21 có thể sản xuất hiệu quả các hồ sơ mái nhà khác nhau, bao gồm các tấm trapezoidal và lợp.Thiết kế tiên tiến của nó làm giảm rung động và hao mòn, cải thiện tính nhất quán sản phẩm và hiệu quả hoạt động.
Máy này lý tưởng cho mái nhà, tòa nhà cấu trúc thép, kho và các dự án dân cư.
Ngoài ra, máy cung cấp khả năng sản xuất tốc độ cao, hoạt động thân thiện với người dùng với điều khiển PLC và thay đổi hồ sơ nhanh chóng, giúp giảm thời gian ngừng hoạt động và chi phí lao động.Hiệu suất tiết kiệm năng lượng và các thành phần bền hơn nữa đảm bảo độ tin cậy lâu dài và chi phí hoạt động thấp hơnHỗ trợ sau bán hàng toàn diện và hướng dẫn kỹ thuật cũng được cung cấp để đảm bảo cài đặt và hoạt động trơn tru.
| Mô hình NO | C21 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sử dụng | Bề nhà |
| Chiều rộng cho thức ăn | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ hình thành | 0-40M/min |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại động cơ | Động dây chuyền |
| Phương pháp truyền | Điện |
| Số lượng bộ máy cán | 23 hàng đúc |
| Chiều kính trục | Φ80mm (đường rắn) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cho ăn | Cửa hàng xách tay hai tay (với con lăn áp suất) |
| Thông số kỹ thuật | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |