| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã Model | 1000 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Ứng dụng | Mái nhà, Xây dựng |
| Chiều rộng nạp liệu | 1219mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 12-15M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 13 hàng tạo hình |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cấp liệu | Bộ cấp liệu tay quay hai bên (có con lăn ép) |
| Kích thước | 6500mm×1600mm×1700mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |