| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Số mô hình | C21 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng cho ăn | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ hình thành | 0-40 triệu/phút |
| Loại điều khiển | Ổ đĩa xích |
| Phương thức truyền tải | Điện |
| Số bộ máy cán | Đúc 23 hàng |
| Đường kính trục chính | Φ80mm (Trục đặc) |
| Phương pháp cho ăn | Giá đựng thức ăn bập bênh bằng tay đôi (có con lăn áp lực) |
| Đặc điểm kỹ thuật | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Nguồn gốc | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |