| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
C21 Roof Panel Roll Forming Machine được thiết kế để sản xuất tấm ván cao độ chính xác và ổn định.hình thành chính xác và kéo dài tuổi thọ với yêu cầu bảo trì tối thiểu.
Được xây dựng với một khung mạnh mẽ và cuộn hình chất lượng cao, C21 có hiệu quả sản xuất các hồ sơ mái nhà khác nhau bao gồm các tấm trapezoidal và lợp.Thiết kế tiên tiến của nó giảm thiểu rung động và hao mòn, tăng cường tính nhất quán sản phẩm và hiệu quả hoạt động.
Lý tưởng cho các ứng dụng mái nhà, các tòa nhà cấu trúc thép, kho và các dự án dân cư. Các tùy chọn tùy chỉnh có sẵn để đáp ứng các yêu cầu sản xuất và hồ sơ cụ thể.
| Mô hình NO | C21 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Sử dụng | Bề nhà |
| Chiều rộng cho thức ăn | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ hình thành | 0-40M/min |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại động cơ | Động dây chuyền |
| Phương pháp truyền | Điện |
| Số lượng bộ máy lăn | 23 hàng đúc |
| Chiều kính trục | Φ80mm (đường rắn) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cho ăn | Cửa hàng xách tay hai tay (với con lăn áp suất) |
| Thông số kỹ thuật | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |
Chúng tôi là một nhà sản xuất nằm ở Cangzhou, Hebei. Chúng tôi có đội ngũ thiết kế sản phẩm của riêng chúng tôi. Chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi và kiểm tra chất lượng của máy móc của chúng tôi tại chỗ.
Vâng, chúng tôi rất vui khi tư vấn và chúng tôi cũng có các kỹ thuật viên có tay nghề trên toàn thế giới.
Không, hầu hết máy móc của chúng tôi được chế tạo theo yêu cầu của khách hàng, sử dụng các thành phần thương hiệu hàng đầu.
Chúng tôi cung cấp bảo hành miễn phí 12 tháng và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí cho toàn bộ cuộc đời của bất kỳ máy móc nào.nhưng bạn cần phải trả chi phí nhanhNếu nó vượt quá thời gian bảo hành, chúng tôi có thể đàm phán để giải quyết vấn đề, và chúng tôi cung cấp hỗ trợ kỹ thuật cho toàn bộ cuộc sống của thiết bị.
Chúng tôi sẽ hoàn thành máy trong thời gian theo thời gian dẫn được xác định.