| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Là thiết bị tạo hình tôn mạ kẽm chuyên nghiệp, máy uốn cong tấm thép cứng quy định chiều rộng cấp liệu của tấm tôn mạ kẽm là 1000mm để đảm bảo độ chính xác và nhất quán trong quá trình tạo hình. Thông số quan trọng này được xác định bởi cấu trúc thiết bị và nhu cầu sản xuất, tránh tình trạng tạo hình không đạt tiêu chuẩn do chiều rộng cấp liệu không phù hợp.
Để đảm bảo sự ổn định và độ tin cậy tổng thể, thiết bị được chế tạo từ thép lớn 350H, có khả năng chống biến dạng và mài mòn trong quá trình hoạt động cường độ cao kéo dài. Thiết kế 26 bộ trục cán tạo hình thực hiện quá trình tạo hình dần dần, giảm thiểu hư hỏng tấm và cải thiện tỷ lệ sản phẩm đạt tiêu chuẩn.
Động cơ servo 7.5kw cung cấp đủ công suất, với tốc độ sản xuất có thể điều chỉnh từ 0-40 mét/phút. Thiết kế này giúp nâng cao đáng kể hiệu quả sản xuất, đáp ứng nhu cầu sản xuất hàng loạt đồng thời đảm bảo chất lượng sản phẩm.
| Mã sản phẩm | Máy tạo tôn lợp mái sóng |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng cấp liệu | 1000mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-40M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại dẫn động | Dẫn động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ trục cán | 26 hàng tạo khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cấp liệu | Giá đỡ cấp liệu hai tay quay (có con lăn áp lực) |
| Thông số | 12000mm x 1300mm x 1400mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguyên liệu thô | Thép mạ kẽm |
|---|---|
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Chiều rộng cấp liệu | 1000mm |