| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình NO | Máy bơm dọc ngang |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chiều rộng cuộn | 750mm-1250mm |
| Vật liệu | Bảng thép kẽm, tấm thép màu |
| Động cơ | 11kw |
| Điện áp | 380V |
| Độ dày | 0.14-0.3mm |
| Chuyển tiếp | Chuỗi |
| Phương pháp truyền | Điện |
| Sử dụng | Bề nhà, tường, sàn |
| Tự động hóa | Tự động hoàn toàn |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |