| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Khung máy | Khung thép 400H |
| Vật liệu cuộn | 45# thép, cứng, thô, thô, đánh bóng và điện đúc |
| Vật liệu đục | Thép 45#, thắt và nghiền bên ngoài |
| Chiều kính trục | ¢70mm (đường rắn) |
| Sức mạnh động cơ chính | 7Động cơ servo.5KW |
| Phương pháp truyền | Động cơ bánh răng |
| Tốc độ sản xuất | 50/60 M/min (tốc độ bảo thủ) |
| Đặt chết | Hai lưỡi cắt, Cr12 molybden vanadium cứng, HRC58-60 |
| Cắt | Cắt sau khi hình thành, cắt đứt theo dõi 3,8kW, kéo điện 5,5kW |
| Hệ thống điều khiển điện | Hộp điều khiển điện thẳng đứng của máy tính công nghiệp PLC |
| Dây thắt | 35mm |