| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình máy | Máy Cán Thép Không Gỉ 1.3m |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng | Thép không gỉ |
| Độ dày vật liệu | 1-2mm (Tiêu chuẩn: 2mm) |
| Chiều rộng cấp liệu | 1300mm |
| Chiều rộng tạo hình hiệu quả | 1250mm |
| Số lượt cán | 7 trên, 6 dưới |
| Trục chính | Trục đặc Φ90mm |
| Vật liệu con lăn | 45Cr, tôi, ram, mạ crôm |
| Công suất động cơ | 7.5KW |
| Tốc độ làm việc | 15-25m/phút |
| Hệ thống cắt | Cắt điện, không ba via, điều khiển từ xa |
| Vật liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Hệ thống điều khiển | PLC + màn hình cảm ứng |
| Độ chính xác chiều dài | ±1mm |
| Điện áp | Ba pha 380V 50Hz |