| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
Dongguang Hengfu Roll Forming Machine Co., Ltd tự hào giới thiệu máy cắt và uốn cong servo hiệu quả cao, được thiết kế để cung cấp độ chính xác, tốc độ,và ổn định để chế biến tấm kim loại cứng lạnhMáy tích hợp tất cả trong một kết hợp các chức năng cắt và uốn cong trong một thiết kế nhỏ gọn, đáng tin cậy, làm cho nó trở thành giải pháp lý tưởng cho chế tạo kim loại tấm hiện đại.
Được xây dựng với các thành phần công nghiệp và công nghệ điều khiển servo tiên tiến, máy này đảm bảo hiệu suất ổn định, tuổi thọ dài,và kết quả chế biến xuất sắc cho các nhu cầu sản xuất khác nhau.
| Khung máy | Khung thép 400H |
|---|---|
| Vật liệu cuộn | 45# thép, cứng, thô, thô, đánh bóng và điện đúc |
| Vật liệu đục | Thép 45#, thắt và nghiền bên ngoài |
| Chiều kính trục | ¢70mm (đường rắn) |
| Sức mạnh động cơ chính | 7Động cơ servo.5KW |
| Phương pháp truyền | Động cơ bánh răng |
| Tốc độ sản xuất | 50/60 M/min (tốc độ bảo thủ) |
| Đặt chết | Hai lưỡi cắt, Cr12 molybden vanadium cứng, HRC58-60 |
| Hệ thống cắt | Cắt sau khi hình thành, cắt đứt theo dõi 3,8kW, kéo điện 5,5kW |
| Hệ thống điều khiển điện | Hộp điều khiển điện thẳng đứng của máy tính công nghiệp PLC |
| Dây thắt | 35mm |