| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã số | Máy tạo hình cuộn 950T |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng nạp liệu | 1220mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-40M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại dẫn động | Dẫn động bằng xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 18 hàng tạo hình |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp nạp liệu | Giá đỡ nạp liệu hai tay quay (có con lăn ép) |
| Nguyên liệu | Thép mạ kẽm |
| Chiều rộng nạp liệu | 1220mm |
| Thông số kỹ thuật | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất sản phẩm | 400 bộ/năm |