| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu | Thép kẽm, dày 0,6 mm |
| Dòng quy trình | Decoiling → Forming → Welding → Straightening → cắt liên tục |
| Máy mở cuộn | Năng lực tự động; dung lượng tải 2,0 tấn; chiều rộng tối đa 400 mm; đường kính bên trong Φ500 |
| Xây dựng lập trường | 55 trạm |
| Vật liệu cuộn | Thép khuôn Cr12, HRC55-58 |
| Tốc độ | 1-15 m/min (được điều chỉnh bằng biến tần PLC) |
| Máy hàn bằng laser | Cấu hình cao 3 kW |
| Hệ thống điều khiển | PLC + màn hình chạm |
| Cấu trúc | khoảng 25 m × 1,5 m × 1,5 m |