| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Bàn cấp liệu | Giá đỡ cấp liệu điều chỉnh bằng tay quay kép (có bộ cắt) |
|---|---|
| Cấu trúc khung | Thép hình chữ H 350 hàn; Cấu trúc dạng tấm tường |
| Độ dày tấm tường | Tấm thép carbon 14mm |
| Các trạm tạo hình | 18 hàng |
| Đường kính trục chính | Ø70mm (Trục đặc) |
| Các bộ phận điện áp thấp | Công tắc hành trình, công tắc tơ, rơle, v.v. |
| Điện áp ngoài | 3 pha 380V, 50Hz |
| Dung sai chiều dài | ±1mm |
| Kích thước tổng thể (D x R x C) | Khoảng 8000mm x 900mm x 1600mm |