| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| รูปแบบเครื่อง | 1.3m เครื่องปรับระดับเหล็กไร้ขัดเหล็ก |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | สแตนเลส |
| ความหนาของวัสดุ | 1-2 มม (มาตรฐาน: 2 มม.) |
| ความกว้างการให้อาหาร | 1300 มม. |
| ความกว้างในการปรับปรุง | 1250 มม. |
| การ สร้าง บัตร ผ่าน | 7 บน 6 ใต้ |
| หัวหิน | Φ90 มิลลิเมตร |
| วัสดุม้วน | 45Cr, เหนือ, กระชับ, โครม |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 7.5KW |
| ความเร็วในการทํางาน | 15-25m/min |
| ระบบตัด | เครื่องตัดเชือกไฟฟ้า ไม่ใช้น้ําท่วม เครื่องควบคุมไกล |
| วัสดุของใบ | Cr12 |
| ระบบควบคุม | PLC + หน้าจอสัมผัส |
| ความแม่นยําของความยาว | ± 1 มม. |
| โวลเตชั่น | เครื่องไฟฟ้าสามเฟส 380V 50Hz |