| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã Model | C21 |
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng nguyên liệu | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-40M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại dẫn động | Dẫn động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ trục cán | 23 hàng khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ80mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cấp liệu | Giá đỡ cấp liệu hai tay quay (có con lăn ép) |
| Thông số | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |