| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình NO | Máy tạo ra kệ lưu trữ |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Đánh giá tự động | Tự động |
| Tốc độ làm việc | 8-11m/min |
| Chiều kính trục | Φ80 |
| Số lượng bộ máy cán | 14 hàng đúc |
| Chiều rộng cắt tối đa | 200mm |
| Tốc độ xả sản xuất | 0-10m/min |
| Chế độ truyền | Động cơ điều khiển bộ giảm và sau đó điều khiển truyền dẫn bánh răng |
| Thông số kỹ thuật | 18000mm*1500mm*1500mm |
| Vật liệu cán | Q235 tấm thép |
| Trọng lượng của dải thép chịu tải | 3.0 tấn |
| Hình dạng cấu trúc | cấu trúc căng thẳng tích hợp |
| Thang | Làm từ thép hàn ống vuông |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Gói vận chuyển | Phim nhựa và dây thép cố định |
| Mã HS | 8455221000 |