| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã sản phẩm | Máy tạo hình kệ kho hàng |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Cấp độ tự động | Tự động |
| Tốc độ làm việc | 8-11m/phút |
| Đường kính trục chính | Φ80 |
| Số bộ máy cán | 14 hàng khuôn |
| Chiều rộng cắt tối đa | 200mm |
| Tốc độ xuất sản phẩm | 0-10m/phút |
| Chế độ truyền động | Động cơ dẫn động bộ giảm tốc và sau đó dẫn động truyền động bánh răng |
| Thông số kỹ thuật | 18000mm*1500mm*1500mm |
| Vật liệu cán | Tấm mạ kẽm Q235 |
| Trọng lượng dải thép chịu tải | 3.0 tấn |
| Cấu trúc | cấu trúc căng tích hợp |
| Khung | Khung ống vuông hàn thép |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bao bì vận chuyển | Màng nhựa & cố định bằng dây thép |
| Mã HS | 8455221000 |