| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| รูปแบบ NO | เครื่องปั้นชั้นเก็บของ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ความเร็วในการทํางาน | 8-11m/min |
| กว้างของสปินด์ | Φ80 |
| จํานวนชุดโรงงานลัด | การพิมพ์ 14 แถว |
| ความกว้างตัดสูงสุด | 200 มม. |
| ความเร็วการปล่อยผลิต | 0-10m/min |
| ระบบส่ง | เครื่องยนต์ขับเคลื่อนเครื่องลดและจากนั้นขับเคลื่อนการส่งเกียร์ |
| รายละเอียด | 18000mm*1500mm*1500mm |
| วัสดุม้วน | Q235 ผนังเหล็กกระดาษ |
| น้ําหนักของแผ่นเหล็กที่รับน้ําหนัก | 3.0 ตัน |
| รูปแบบโครงสร้าง | โครงสร้างความดันอินเทกรัล |
| ราก | ผลิตจากสแตนเลส welded สี่เหลี่ยมหลอด rack |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| สาเหตุ | คานโจว, เฮเบ่ย |
| แพ็คเกจการขนส่ง | พลาสติกฟิล์มและสแตนเลสสายคง |
| รหัส HS | 8455221000 |