| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã sản phẩm | Máy tạo sóng tôn ngang dạng thùng |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chiều rộng cán | 750mm-1250mm |
| Vật liệu | Tôn mạ kẽm, tôn màu |
| Động cơ | 11kw |
| Điện áp | 380V |
| Độ dày | 0,14-0,3mm |
| Truyền động | Xích |
| Phương pháp truyền động | Điện |
| Ứng dụng | Mái, tường, Sàn |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |