| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mẫu số | Nền tảng nâng hạ cao tầng 18.5m |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chiều cao nâng | 18.5m |
| Phù hợp với máy ép định hình | Tất cả các dòng Jiaochi và máy cán tôn, động cơ, bộ giảm tốc, cắt thủy lực |
| Khả năng mang tải | Mức trọng lượng |
| Tải trọng nâng | 8 tấn |
| Chế độ chạy | Di chuyển |
| Di chuyển | Xe cộ |
| Gói vận chuyển | Container |
| Điện áp và công suất yêu cầu | 380V, 11KW |
| Năng lực sản xuất | 400 Bộ/năm |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |