| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình NO | 18Bàn nâng ở độ cao 0,5m |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng | 18.5m |
| Thích hợp cho máy đúc nén | Tất cả các dòng Jiaochi và máy tạo tấm mái nhà, động cơ, ổ gia tốc giảm, cắt thủy lực |
| Khả năng nâng | 8 tấn |
| Chế độ chạy | Di chuyển |
| Di chuyển | Xe |
| Gói vận chuyển | Thùng chứa |
| Năng lượng và điện áp cần thiết | 380V, 11KW |
| Công suất sản xuất | 400Set/năm |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |