| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Tấm dọc | Được làm từ tấm dọc dày 12mm |
| Giá đỡ dao trên và dưới | Hàn từ tấm giữa dày 30mm |
| Đường kính trục chính | 70mm |
| Động cơ | Động cơ phanh 7.5kW |
| Trọng lượng xấp xỉ | Khoảng 560kg |
| Vật liệu lưỡi dao | Chín-crom silicon |
| Kích thước máy xấp xỉ | 1750mm*750mm*1000mm |