| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã số | Tôn nóc 460 |
|---|---|
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Động cơ | Động cơ bơm dầu 4kW hoặc 5.5kW |
| Độ dày tấm tường | Tấm tường 14mm |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Số bộ máy cán | 16 hàng tạo hình |
| Đường kính trục chính | Trục 70 |
| Công suất cắt | Servo drive 5.5kW |
| Bánh xe | Bánh xe 45# |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Thông số kỹ thuật | 6000mmx1300mmx1400mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |