| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Model | 1110 |
|---|---|
| Chiều rộng cấp liệu | 1250 mm |
| Vật liệu phù hợp | Tấm thép màu, Tấm thép mạ kẽm |
| Tiêu chuẩn vật liệu | Q235 |
| Độ dày vật liệu | 0.3-0.5 mm |
| Khung máy | Thép tiêu chuẩn 400H |
| Độ dày tấm thành | 16 mm |
| Các trạm trục cán tạo hình | 16-21 hàng |
| Vật liệu trục cán | 45Cr (tôi / ram / tiện tinh / mạ crôm) |
| Trục chính | Trục đặc Φ80 mm |
| Động cơ chính | Động cơ servo 11 kW |
| Truyền động | Hộp số |
| Tốc độ sản xuất | 4-12 m/phút |
| Loại cắt | Cắt sau tạo hình, cắt điện dẫn hướng tuyến tính kép |