| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình | 1110 |
|---|---|
| Chiều rộng cho thức ăn | 1250 mm |
| Vật liệu thích hợp | Bảng thép màu, Bảng thép kẽm |
| Tiêu chuẩn vật liệu | Q235 |
| Độ dày vật liệu | 0.3-0.5 mm |
| Khung máy | Thép chuẩn 400H |
| Độ dày tấm tường | 16 mm |
| Xây dựng các trạm cuộn | Đường 16-21 |
| Vật liệu cuộn | 45Cr (đóng tắt / làm nóng / xoay mịn / mạ crôm) |
| Chân chính | Φ80 mm trục rắn |
| Động cơ chính | Động cơ servo 11 kW |
| Chuyển tiếp | Động cơ hộp số |
| Tốc độ sản xuất | 4-12 m/min |
| Loại cắt | cắt sau hình thành, cắt điện dẫn đường kép |