| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Thiết bị tạo hình uốn nguội hình chữ M |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Cấu trúc khung | Phay chính xác hộp vuông |
| Số hàng cán định hình | 14 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ cấp liệu | Bộ cấp liệu tay quay đôi với dao cắt kéo |
| Phương pháp truyền động | Truyền động bánh răng |
| Trục cán định hình | Trục đặc 50mm |
| Loại thiết bị cắt | Dao cắt thủy lực |
| Công suất bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu dụng cụ | CR12 Mov, tôi cứng đến 58-62 kW |
| Khung | Khung độc lập |
| Thiết bị cấp liệu | Bộ cấp liệu servo |
| Công suất động cơ cấp liệu | 1.5 kW (động cơ servo) |