| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Cấu trúc khung | Cấu trúc khung vòm dọc, dày 35-45 mm; Thép hồ sơ sơn với xử lý phay; Được hàn bằng thép đường H 350#; Điều trị chống rỉ sét sau khi hàn |
| Số hàng hình thành | 22 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ cấp vật liệu | Máy cho hai bàn tay với máy cắt kéo |
| Phương pháp truyền | Động cơ bánh răng |
| Tốc độ lăn | 25 mét/phút |
| Loại thiết bị cắt | Máy kéo thủy lực |
| Năng lượng bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu công cụ | Thép 45# với xử lý bề mặt mạ crôm cứng |
| Khung | Khung độc lập |
| Thiết bị cho ăn | Máy cấp năng lượng |
| Nạp năng lượng động cơ | 1.5 kW (động cơ servo) |
| Máy mở cuộn | 3 tấn |
| Cơ chế nới lỏng/đẹp | Việc nới lỏng đoạn trục: Hướng dẫn |
| Năng lượng động cơ chính | 2.2 kW |