| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã sản phẩm | Máy làm tôn lợp |
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng cấp liệu | 1000mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-40M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 26 hàng khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cấp liệu | Giá đỡ tay quay đôi (có con lăn áp lực) |
| Thông số kỹ thuật | 12000mm x 1300mm x 1400mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguyên liệu thô | Thép mạ kẽm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Chiều rộng cấp liệu | 1000mm |