| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mô hình NO | 460 Gạch rặng |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Động cơ | Động cơ bơm dầu 4 kW hoặc 5,5 kW |
| Độ dày tấm tường | Bảng tường 14mm |
| Loại động cơ | Động dây chuyền |
| Số lượng bộ máy cán | 16 hàng đúc |
| Chiều kính trục | 70 trục |
| Sức cắt | 5.5kW servo drive |
| Lốp | Lốp 45# |
| Sử dụng | Bề nhà |
| Thông số kỹ thuật | 6000mm x 1300mm x 1400mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |