| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình NO | c21 |
| Điều kiện | Mới |
| Sử dụng | Bề nhà |
| Chiều rộng cho thức ăn | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ hình thành | 0-40M/min |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại động cơ | Động dây chuyền |
| Phương pháp truyền | Điện |
| Số lượng bộ máy cán | 23 hàng đúc |
| Chiều kính trục | Φ80mm (đường rắn) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp cho ăn | Cửa hàng xách tay hai tay (với con lăn áp suất) |
| Thông số kỹ thuật | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Nguồn gốc | Cangzhou, Hebei |
| Bảo hành | 1 năm |