| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| รูปแบบ NO | 460 กระเบื้องริจ |
|---|---|
| กรอบเครื่อง | กรอบเหล็ก 350H |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ปั๊มน้ํามัน 4kW หรือ 5.5kW |
| ความหนาของแผ่นผนัง | แผ่นผนัง 14 มิลลิเมตร |
| ประเภทของเครื่องขับ | การขับขี่เชือก |
| จํานวนชุดโรงงานลัด | การพิมพ์ 16 แถว |
| กว้างของสปินด์ | 70 หม้อ |
| พลังตัด | 5.5kW การขับเคลื่อน servo |
| ล้อ | ล้อ 45# |
| การใช้งาน | หลังคา |
| รายละเอียด | 6000mmx1300mmx1400mm |
| สาเหตุ | คานโจว, เฮเบ่ย |
| การรับประกัน | 1 ปี |