| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mẫu KHÔNG | Gạch ngói 460 |
|---|---|
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Động cơ | Động cơ bơm dầu 4kW hoặc 5,5kW |
| Độ dày tấm tường | Tấm ốp tường 14mm |
| Loại điều khiển | Ổ đĩa xích |
| Số lượng bộ máy cán | đúc 16 hàng |
| Đường kính trục chính | 70 trục |
| Sức cắt | Ổ đĩa servo 5,5kW |
| Bánh xe | Bánh xe 45 # |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Đặc điểm kỹ thuật | 6000mmx1300mmx1400mm |
| Nguồn gốc | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |