| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Cấu trúc khung | Cấu trúc khung vòm dọc, dày 35-45 mm; Cấu trúc được hàn từ thép hồ sơ được lò sưởi, bề mặt cơ sở đòi hỏi xử lý mài, được hàn bằng thép H-beam 350 #,và được xử lý chống rỉ sét sau khi hàn; Thiết bị đâm bên với cuộn đâm quay và cơ chế phóng phế liệu. |
|---|---|
| Số hàng hình thành | 22 hàng |
| Độ dày tấm tường | 20mm |
| Bộ cấp vật liệu | Máy cho hai bàn tay với máy cắt kéo |
| Phương pháp truyền | Động cơ bánh răng |
| Tốc độ lăn | 25 mét/phút |
| Loại thiết bị cắt | Máy kéo thủy lực |
| Năng lượng bơm thủy lực | 4 kW |
| Vật liệu công cụ | Thép 45#, bề mặt được sơn bằng mạ crôm cứng |
| Khung | Khung độc lập |
|---|---|
| Thiết bị cho ăn | Máy cấp năng lượng |
| Nạp năng lượng động cơ | 1.5 kW (động cơ servo) |
| Máy mở cuộn | 3 tấn |
|---|---|
| Cơ chế nới lỏng/đẹp | Việc nới lỏng đoạn trục: Hướng dẫn |
| Năng lượng động cơ chính | 2.2 kW |