| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Tấm dọc | Được làm bằng tấm dọc dày 12 mm |
|---|---|
| Giá đỡ dụng cụ trên và dưới | Được hàn từ tấm giữa dày 30 mm |
| Đường kính trục chính | 70mm |
| Động cơ | Động cơ phanh 7,5kW |
| Trọng lượng gần đúng | Khoảng 560kg |
| Vật liệu lưỡi | Silicon chín crom |
| Kích thước máy gần đúng | 1750mm × 750mm × 1000mm |