| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| แผ่นตั้ง | ผลิตจากแผ่นตั้งหนา 12 มิลลิเมตร |
| เครื่องถือเครื่องมือด้านบนและด้านล่าง | โหลดจากแผ่นกลางหนา 30 มม. |
| กว้างของสปินด์ | 70 มม. |
| มอเตอร์ | 7เครื่องยนต์เบรก.5kW |
| น้ําหนักประมาณ | ประมาณ 560kg |
| วัสดุของใบ | ซิลิคอนโครเมียมเก้า |
| ขนาดเครื่องประมาณ | 1750mm*750mm*1000mm |