| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Bảng dọc | Được làm bằng tấm dọc dày 12mm |
| Máy cầm công cụ trên và dưới | Được hàn từ tấm trung tâm dày 30 mm |
| Chiều kính trục | 70mm |
| Động cơ | 7Động cơ phanh 0,5 kW |
| Trọng lượng ước tính | Khoảng 560kg |
| Vật liệu của lưỡi dao | Silicon chín-chrom |
| Kích thước máy gần đúng | 1750mm*750mm*1000mm |