| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| Số mô hình: | Máy tạo hình mặt bích tròn |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Tên sản phẩm | Máy hình viền tròn |
| Vật liệu thích hợp | Bảng thép carbon, tấm thép không gỉ |
| Hộp gạch | Hộp gạch có thể tháo rời phía trên |
| Trục cắt góc | 50mm (vật liệu: Cr40 cứng) |
| Chế độ truyền | 1.2-inch quen chuỗi truyền |
| Hệ thống hình thành | 5 hàng hình thành đường dẫn đường dẫn cung truyền |
| Chiều kính tròn | 200-1600mm |
| Độ dày tấm ép | 1.5-3mm thép carbon, 1.2-2mm thép không gỉ |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |