| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Số hiệu mẫu | C21 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Sản xuất tấm lợp |
| Chiều rộng nạp liệu | 1250mm |
| Khung máy | Khung thép 350H |
| Tốc độ tạo hình | 0-40 M/phút |
| Loại dẫn động | Dẫn động xích |
| Phương thức truyền động | Điện |
| Bộ cán | 23 hàng tạo hình |
| Đường kính trục chính | Φ80mm (Trục đặc) |
| Phương pháp nạp liệu | Giá đỡ nạp liệu hai tay quay (có con lăn ép) |
| Thông số | 11000mm x 1300mm x 1400mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 Năm |