| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã số | 1040 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng cấp liệu | 1200mm |
| Khung máy | Khung thép 300H |
| Tốc độ định hình | 10-15M/phút |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Phương pháp truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 13 hàng khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Nguyên liệu | Tấm thép mạ kẽm, tấm thép màu |
| Chiều rộng cấp liệu | 1200mm |
| Phương pháp cấp liệu | Giá đỡ tấm thép |
| Kích thước | 7000mm x 1300mm x 1500mm |
| Xuất xứ | Thương Châu, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sử dụng | Xây dựng |