| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mã sản phẩm | 1040 |
| Tình trạng | Mới |
| Sử dụng | Mái nhà |
| Chiều rộng nạp liệu | 1200mm |
| Khung máy | Khung thép 300H |
| Tốc độ tạo hình | 10-15M/phút |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Phương pháp truyền động | Điện |
| Số bộ máy cán | 13 hàng tạo khuôn |
| Đường kính trục chính | Φ70mm (Trục đặc) |
| Phương pháp nạp liệu | Giá đỡ nạp liệu tấm sắt |
| Thông số | 7000mm x 1300mm x 1500mm |
| Xuất xứ | Cangzhou, Hà Bắc |
| Bảo hành | 1 năm |