| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng | Bảng kẽm (0,3-0,6mm) |
| Chiều rộng tấm nhựa | 50-105mm |
| Độ rộng của vải chống cháy | 120-450mm |
| Chiều rộng của sản phẩm hoàn thiện | 180-600mm |
| Dòng công việc | Giải nén → Nạp và đâm servo → Xướng cuộn → đâm → Cắt → Thu thập |
| Xây dựng các trạm | 12 hàng |
| Chân chính | Thép Cr40, gia công chính xác |
| Vật liệu cuộn | Gcr15 thép vòng bi, 0.05mm cứng mạ crôm |
| Động cơ chính | 3KW với máy giảm bánh kim chu kỳ |
| Khung | 80×80 ống vuông, tấm dọc dày 14mm |
| Chuyển tiếp | Sprocket + truyền động bánh răng |
| Hệ thống điều khiển | Tủ điều khiển PLC |
| Điện áp | 380V / 50Hz / 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ sản xuất | 6-8m/min |
| Kích thước máy | khoảng 3,5m × 2m × 1,5m |
| Cấu hình thiết bị | Xây dựng máy chủ, đâm và cắt đứt ×4, máy cấp năng lượng, trạm thủy lực, máy mở cuộn điện ×2, máy cuộn điện ×1 |
| Bảo hành | Bảo hành miễn phí 1 năm |