| Tên thương hiệu: | HENGFU |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc trước 30% bằng T / T và số dư 70% sau khi xác nhận kiểm tra trước khi giao hàng |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dày tấm thép mạ kẽm | 0,3-0,6 mm |
| Chiều rộng tấm thép mạ kẽm | 50-105 mm |
| Chiều rộng vải chống cháy | 120-450 mm |
| Chiều rộng sản phẩm hoàn thiện | 180-600 mm |
| Trạm định hình | 12 trục |
| Vật liệu trục chính | Thép Cr40, gia công chính xác |
| Vật liệu con lăn | Thép vòng bi Gcr15, mạ crôm cứng 0,05mm |
| Động cơ chính | 3 KW với bộ giảm tốc bánh răng xích |
| Tốc độ định hình | 6-8 m/phút |
| Điện áp | 380V/50Hz/3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước máy | Khoảng 3,5m × 2m × 1,5m |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển tự động PLC |
| Cấu trúc khung | Ống vuông 80×80, tấm dọc dày 14mm |