| ชื่อแบรนด์: | HENGFU |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | เงินฝาก 30% โดย T / T ล่วงหน้าและยอดคงเหลือ 70% หลังจากยืนยันการตรวจสอบก่อนจัดส่ง |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็กกระดาษ | 0.3-0.6 มิลลิเมตร |
| ความกว้างของแผ่นเหล็กกระดาษ | 50-105 มม. |
| ความกว้างของผ้ากันไฟ | 120-450 มม. |
| ความกว้างของสินค้าเสร็จ | 180-600 มม. |
| การจัดตั้งสถานี | 12 ช่อง |
| วัสดุแกนหลัก | เหล็ก Cr40 เครื่องแปรรูปแม่นยํา |
| วัสดุม้วน | สแตนเลสเบอร์ Gcr15 โครมแข็ง 0.05 มม. |
| เครื่องยนต์หลัก | 3 KW กับเครื่องลดวงจรสี่หมุน |
| ความเร็วในการสร้าง | 6-8 m/min |
| โวลเตชั่น | 380V / 50Hz / 3Phase (สามารถปรับแต่ง) |
| ขนาดของเครื่อง | ประมาณ 3.5m × 2m × 1.5m |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC อัตโนมัติ |
| โครงสร้างกรอบ | ท่อสี่เหลี่ยม 80×80 หนา 14 มิลลิเมตร |